【Cibiyar Samar da Ƙirƙirar Masana'antu】 Gilashin tafiye-tafiye da yawa don makafi

Takaitaccen Bayani:

Gilashin basira da aka tsara don nakasassu (makafi) don taimaka wa makafi su rayu cikin dacewa da mutunci.
Yana da matukar wahala a gane abubuwa ta hanyar taɓawa kawai.Ina so in san abubuwan da ke gabana kai tsaye da kuma inda suke.Kar a fita saboda ba dadi.Lokacin da nake so in je wani wuri, ina fatan cewa koyaushe za a sami murya don tunatar da ni yadda zan je, maimakon dogara ga sandar jagora da kuma tambayi mai wucewa hanya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Gilashin basira da aka tsara don nakasassu (makafi) don taimaka wa makafi su rayu cikin dacewa da mutunci.
Yana da matukar wahala a gane abubuwa ta hanyar taɓawa kawai.Ina so in san abubuwan da ke gabana kai tsaye da kuma inda suke.Kar a fita saboda ba dadi.Lokacin da nake so in je wani wuri, ina fatan cewa koyaushe za a sami murya don tunatar da ni yadda zan je, maimakon dogara ga sandar jagora da kuma tambayi mai wucewa hanya.

Nuni samfurin

asda

Lokacin da kake buƙatar sanin bayanin abin da ke gabanka, ya kamata ka tsara hanyar zuwa takamaiman adireshin.

Ayyukan samfur

Babban ayyuka na asali:
Gane abu: gane hoton da ke gaban mai amfani ta atomatik, kuma lasifikan kai yana gaya wa mai amfani abin da manyan abubuwa suke da kuma inda suke.
Fasahar da ake buƙata: gano abu, gano manufa, gano fuska da sauran fasahar hangen nesa na kwamfuta
Kewayar murya: Lokacin da mai amfani ya shiga wurin da zai tafi da murya, naúrar kai zai gudanar da kewayawar murya ta atomatik.
Fasahar da ake buƙata: sakawa (GPS), gano motsi (gyroscope), sigar farko za a iya haɗa ta ta waya tare da wayoyi masu wayo.
Jimiri: isashen lokacin sabis bayan caji ɗaya
Fasaha da ake buƙata: ci-gaba fasahar baturi
Ayyukan da aka haɓaka:
Bukatar da ake so
Mataimaki na murya mai hankali: gane ayyukan samfuran maganganun muryar wucin gadi kamar siri, Microsoft Xiaobing, Xiaoai, da sauransu.
Fasaha da ake buƙata: NLP, haɗin Intanet (magana mai hankali yana buƙatar a loda shi zuwa gajimare don sarrafawa)
Mataimakin siyayya: Lokacin siyayya a cikin kantin sayar da kayayyaki, yana ba da hankali ga mai siye kimanta kaya da farashin wasu tashoshi don taimakawa masu amfani da yanke shawarar siyayya.
Fasaha da ake buƙata: gano samfur da dawo da su, haɗin Intanet
Abin mamaki:
Bukatu mai ban sha'awa
Keɓanta murya: Muryar muryar muryar ɗan uwa ce, aboki ko tauraro da aka fi so na mai amfani.
Fasahar da ake buƙata: haɗin muryar ɗan adam
Bayyanar: Siffar samfurin yana da kyan gani, dadi da kyau.
Fasaha da ake buƙata: kyakkyawar ƙirar ƙirar masana'antu
Keɓance keɓance launi, abu da salo.
Wannan ƙirar tana amfani da firam ɗin baƙar fata tare da ruwan tabarau masu ɗaukar hoto na tawada-baƙar fata don ba wa mutane yanayi mai ban mamaki, yana sa makafi su yi kama da na al'ada.An sanye shi da tsarin ganowa mai hankali da hanyar amsawa don taimakawa makafi don sauƙaƙe tafiye-tafiye da rage faruwar haɗarin aminci yayin tafiya.

sdas
asda

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran